Thất sơn Thần Quyền
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thất sơn Thần Quyền

Diễn đàn sưu tầm về những thông tin bài viết hay của phái Thất sơn Thần Quyền.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn''

Go down 
trandoan_148
vuxuanhoi
trongnghia
Sude_7son
8 posters
Tác giảThông điệp
Sude_7son

Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn'' Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn''   Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn'' EmptySat Mar 20, 2010 10:37 am

Tên mình là Đặng Nam Hùng cũng là đệ tử thất sơn mình cũng theo học được khoảng 15 năm rồi, hiện mình đang làm cho cty xây dựng ở Hà Nội rất muốn được làm quen và giao lưu học hỏi cùng mọi người trong môn phái '' thất sơn thần quyền '''
trongnghia

Bài gửiTiêu đề: Làm Quen   Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn'' EmptyThu Mar 25, 2010 8:49 am

Bạn có thể để lại đ/c email mình giao lưu làm quen đc không
Mình đang muốn tìm hiểu về TSTQ mong bạn chỉ giúp
Cảm ơn nhiều
vuxuanhoi

Bài gửiTiêu đề: chao anh wa dien dan nay anh em minh moi lam wen dc voi nhau. lau nay ko thay anh len vay?    Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn'' EmptyMon Nov 15, 2010 11:02 pm

Sude_7son đã viết:
Tên mình là Đặng Nam Hùng cũng là đệ tử thất sơn mình cũng theo học được khoảng 15 năm rồi, hiện mình đang làm cho cty xây dựng ở Hà Nội rất muốn được làm quen và giao lưu học hỏi cùng mọi người trong môn phái '' thất sơn thần quyền '''
trandoan_148

Bài gửiTiêu đề: anh oi chi day em voi em moi vao mon phai    Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn'' EmptyFri Dec 31, 2010 5:27 pm

anh hung oi anh chi day em voi em moi vao mon phai nen bit it w a hien nay em moi dai vang,dia chi yahoo cua em la trandoan_148 so dt la 0979388436,anh oi vui long pm lai cho em nhe cam on anh nhiu
bach long

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn''   Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn'' EmptyWed Jul 06, 2011 4:14 pm

Các huynh ơi! Đệ rất muôn đươc theo hoc "THẤT SƠN THẦN QUYỀN" mong các huynh chỉ chỗ cho đệ với
SĐT của đệ là : 01882568969
nguyenvietphong

Bài gửiTiêu đề: chao cac bac chu,anh chi trong TSTN.   Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn'' EmptyWed Oct 12, 2011 12:51 am

chau nam nay 20 tuoi.chau co chu la em cua bo chau cung theo TSTQ nhung thay chu bao vi ham choi qua ma gio khong biet gi nua roi.chau tim hieu va nghe chu chau ke chau cung rat thich.chau xin hoi muon hoc TSTQ co kho khong a?,va nguoi theo TSTQ co lap gia dinh duoc khong a? hoac khi co gia dinh thi se mat het quyen.TSTQ co tranh duoc ta ma khong a?.Gia dinh chau 2 nguoi bi dinh bua ngai gi do deu bi than kinh vai nam roi mat roi hoc TSTQ co chua cuu nguoi duoc khong a?.chu bac anh chi nao quan tam thi noi chuyen qua yahoo tinhyeulunglinh_7879 nha.chau xin cam on
tranduc

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn''   Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn'' EmptySat Nov 10, 2012 3:21 pm

nguyenvietphong đã viết:
chau nam nay 20 tuoi.chau co chu la em cua bo chau cung theo TSTQ nhung thay chu bao vi ham choi qua ma gio khong biet gi nua roi.chau tim hieu va nghe chu chau ke chau cung rat thich.chau xin hoi muon hoc TSTQ co kho khong a?,va nguoi theo TSTQ co lap gia dinh duoc khong a? hoac khi co gia dinh thi se mat het quyen.TSTQ co tranh duoc ta ma khong a?.Gia dinh chau 2 nguoi bi dinh bua ngai gi do deu bi than kinh vai nam roi mat roi hoc TSTQ co chua cuu nguoi duoc khong a?.chu bac anh chi nao quan tam thi noi chuyen qua yahoo tinhyeulunglinh_7879 nha.chau xin cam on

Học TSTQ là để tu tâm, chứ có phải đi tu ở chùa đâu mà ko đc lấy vợ lấy chồng bạn ạ
Tránh đc tà ma, chữa được bệnh (với người có cơ duyên và năng lực riêng)
doandactoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn''   Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn'' EmptyWed Nov 18, 2015 3:17 pm

Chào mọi người.em là toản 19 tuổi ở hải phòng.em rất muốn học TSTQ.ai biết chỗ học ở hải phòng ib cho em với.sdt của em là 01656724566 em xin cảm ơn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn''   Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn'' Empty

Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn''
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» xin chao huynh de tstq
» chao cac bac chu,anh chi trong TSTN.
» chao cac bac chu,anh chi trong TSTN.
» THẤT SƠN THẦN QUYỀN VÀ NHỮNG NHẦM LẪN
» Lời chào thân ái ...