Thất sơn Thần Quyền
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thất sơn Thần Quyền

Diễn đàn sưu tầm về những thông tin bài viết hay của phái Thất sơn Thần Quyền.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

làm quen các bạn

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
khaitam

làm quen các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: làm quen các bạn   làm quen các bạn EmptyTue Oct 05, 2010 2:45 am

mình đang học dhxd ở Hà nội. được biết và nghe nói về thất sơn quyền từ lâu, mình muốn theo học nhưng không biết nơi nào. các bạn nào biết nơi nào học tstq ở hà nội chỉ mình với nhé!
nick yahoo: tieukhaitam_88
mail: tieukhaitam_88@yahoo.com.vn
rất vui và hân hạnh được làm quen với các bạn
quoc_hoan_13

làm quen các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Thật đáng buồn   làm quen các bạn EmptyThu Nov 04, 2010 1:07 am

Đã 4 ngày mình vào diễn đàn nhưng không thấy bóng dáng một thành viên nào !!!!!!!!!! phải chăng mọi người đã quên ???????? Crying or Very sad
lequynh20052009

làm quen các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: làm quen các bạn   làm quen các bạn EmptyMon Mar 28, 2011 10:58 pm

quoc_hoan_13 đã viết:
Đã 4 ngày mình vào diễn đàn nhưng không thấy bóng dáng một thành viên nào !!!!!!!!!! phải chăng mọi người đã quên ???????? Crying or Very sad

không phải anh em quên mà không thấy có chủ đề mà thôi. em cũng mới vào một thời gian thấy cũng yên lăng lắm.
hoangson

làm quen các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: làm quen các bạn   làm quen các bạn EmptyTue Mar 29, 2011 10:36 am

diễn đàn này bỏ hoang lâu rùi ko còn ai quản lý nữa các bạn mún giao lưu với anh em trong môn thì xin vào trang web http://www.thanquyen.com
lequynh20052009

làm quen các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: làm quen các bạn   làm quen các bạn EmptyThu Mar 31, 2011 12:04 pm

hoangson đã viết:
diễn đàn này bỏ hoang lâu rùi ko còn ai quản lý nữa các bạn mún giao lưu với anh em trong môn thì xin vào trang web http://www.thanquyen.com
tốc độ truyền tải dữ liệu nhanh hon mà ít loi nữa. cứ để diễn đàn này em lên xả xtr. lâu nay chạy quanh các diễn đàn toàn gặp bon giả danh không hà và bọn phản môn chán quá. nên lúc làm việc buồn em lên đay viết bậy được không?
Sponsored content

làm quen các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: làm quen các bạn   làm quen các bạn Empty

làm quen các bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» THẤT SƠN THẦN QUYỀN VÀ NHỮNG NHẦM LẪN
» Chào tất cả các sư huynh sư tỷ trong gia đình '' Thất sơn''
» Huynh đệ TSTQ ở SG vô giao lưu làm quen nha
» e muốn gia nhập TSTQ
» Tất Đạt xin kính chào các bác, các chú và toàn thể anh chị em bản môn TSTQ! Mong muốn được làm quen, giao lưu học hỏi nhiều điều bổ ích. Chúc các bác, các chú, anh chị em sức khỏe-hạnh phúc-thành đạt "Toàn Gia Khang Thái-Khang Ninh". Thân ái!