Thất sơn Thần Quyền

Diễn đàn sưu tầm về những thông tin bài viết hay của phái Thất sơn Thần Quyền.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Em muốn làm phim về Thất Sơn Thần Quyền (HN). Nhờ mọi người trong Forum giúp đỡ.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
mexxico

Bài gửiTiêu đề: Em muốn làm phim về Thất Sơn Thần Quyền (HN). Nhờ mọi người trong Forum giúp đỡ.   Thu Nov 10, 2011 11:16 pm

Hiện tại em muốn làm một phim tài liệu về Thất Sơn Thần Quyền. Cả Hà Nội và An Giang. Chú Chín Cụt là một nhân vật tương đối hấp dẫn nhưng đã mất liên lạc.Không biết ai có liên lạc với những người như chú Chín để em có thể đên gặp không ạ? Thất Sơn Thần Quyền vừa kỳ bí vừa huyền hoặc và khó tiếp cận. Em xin sự giúp đỡ của mọi người trong forum để tìm thông tin về môn phái này. Cảm ơn mọi người.
Xem lý lịch thành viên
lequynh20052009

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn làm phim về Thất Sơn Thần Quyền (HN). Nhờ mọi người trong Forum giúp đỡ.   Sun Dec 04, 2011 10:02 pm

mexxico đã viết:
Hiện tại em muốn làm một phim tài liệu về Thất Sơn Thần Quyền. Cả Hà Nội và An Giang. Chú Chín Cụt là một nhân vật tương đối hấp dẫn nhưng đã mất liên lạc.Không biết ai có liên lạc với những người như chú Chín để em có thể đên gặp không ạ? Thất Sơn Thần Quyền vừa kỳ bí vừa huyền hoặc và khó tiếp cận. Em xin sự giúp đỡ của mọi người trong forum để tìm thông tin về môn phái này. Cảm ơn mọi người.
thần mà có gì đâu mà khó. làm đại đi không ai trách đâu. sấu đẹp gì được hết.
Xem lý lịch thành viên
tstq_hn

Bài gửiTiêu đề: Who are you?   Sat Nov 10, 2012 10:15 pm

Em là ai? môn phái này ko phải là môn phái chính tông của nhà nước ta. Nên việc làm phim ko tiện đâu, chỉ có ng trong môn và những người tìm hiểu và nhập môn theo khía cạnh tích cực mới tiếp cận được. No film, no news, no PR, no marketing, no show, vaansinterview.
Xem lý lịch thành viên http://www.DuLichDaiDuongXanh.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn làm phim về Thất Sơn Thần Quyền (HN). Nhờ mọi người trong Forum giúp đỡ.   

Em muốn làm phim về Thất Sơn Thần Quyền (HN). Nhờ mọi người trong Forum giúp đỡ.
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phim mới của Chung Tử Đơn cực hay_Legend Of The Fist: The Return Of Chen Zhen 2010-Huyền Thoại Trần Chân
» Hãy xem phim “Áo Cưới” để biết trân trọng hơn những gì bạn đang có với gia đình mình
» cùng học tiếng anh với phim hoạt hình THỦY THỦ PAPAI :)) _ POPEYE THE SAILOR
» Phim hay tháng 6: Huyền thoại sân cỏ GGO
» [Phim tài liệu] Kênh đào Panama